तुमचे नाव नीरज असेल तर तुम्हाला मिळेल फ्री मध्ये पेट्रोल, नीरज चोप्रा ऑलम्पिक मध्ये सुवर्णपदक जिंकल्यामुळे पेट्रोलपंप चालकाचा निर्णय.!

ट्रेंडिंग

नीरज चोप्राने यांनी ऑलम्पिक मध्ये सुवर्णपदक जिंकले, एका व्यक्तीने सुवर्णपदक जिंकल्याचा आनंद भन्नाट पद्धतीने व्यक्त केला आहे. पेट्रोल पंपाच्या मालकाने सुवर्णपदक जिंकल्याच्या आनंदात ज्यांचे नाव नीरज आहे त्यांना मोफत पेट्रोल आणि डिझेल देण्याचा निर्णय घेतला.

तुमचे नीरज नाव ओळखपत्र दाखवा आणि तुमच्या वाहनात पेट्रोल किंवा डिझेल मोफत भरा. एवढेच नव्हे तर पेट्रोल पंपांद्वारे शहरात या ऑफरचा लाभ घेण्यासाठी पोस्टर्सही लावण्यात आले होते. या अनोख्या ऑफरची चर्चा सध्या खूप होत आहे.

हा पेट्रोल पंप गुजरातच्या भरूच भागात आहे. गुजरातच्या भरूच जिल्ह्यातील एका पेट्रोल पंपाने नीरज नावाच्या लोकांना मोफत इंधन दिले, भारतीय भालाफेकपट्टू नीरज चोप्राने टोकियो ऑलिम्पिकमध्ये सुवर्णपदक जिंकल्याच्या आनंदात. नेत्रंग शहरात असलेल्या पेट्रोल पंपाने यासाठी एक पोस्टरही लावले आहे, ज्यात लोकांना त्यांची ओळखपत्रे दाखवून ऑफरचा लाभ घेण्यास सांगण्यात आले आहे.

हे वाचा:   वॉशिंग मशिन मध्ये कपडे टाकल्यानंतर ते जर एकमेकांना चिकटून बसत असतील तर अशा वेळी करायचे हे एक काम.!

पेट्रोल पंप मालकाने सांगितले की यानंतर ‘नीरज’ नावाच्या 28 लोकांना पंपावर 501 रुपयांचे मोफत पेट्रोल मिळाले. जवळच्या कोसंबा शहराचे नीरज सिंग सोलंकी म्हणाले, “माझ्या एका मित्राने मला या ऑफरबद्दल सांगितले तेव्हा मी नेत्रंगला आलो. ही माझ्या देशामध्ये ऑलिम्पिक जिंकलेल्या व्यक्तीच्या नावावरून माझे नाव येते ही अत्यंत अभिमानाची गोष्ट आहे. मला नीरज नावामुळे मोफत पेट्रोल मिळाले.

नेत्रंग शहरातील आणखी एक भाग्यवान ग्राहक नीरज पटेल म्हणाले, “पेट्रोल पंप मालकाच्या या अद्भुत कृत्याचे मी कौतुक करतो. नीरज चोप्रा यांनी प्रत्येक भारतीयाला अभिमानास्पद केले आहे आणि अशा प्रतिभावान क्रीडापटूचे नाव मला मिळाले हे माझे भाग्यच आहे.”

दरम्यान, जुनागढमधील गिरनार रोपवे सर्व्हिस मॅनेजमेंटनेही जाहीर केले आहे की, ‘नीरज’ नावाचे लोक 20 ऑगस्टपर्यंत मोफत रोपवे राइडचा आनंद घेऊ शकतात. नीरज चोप्रा यांनी 7 ऑगस्ट रोजी इतिहास रचला होता, कारण ऑलिम्पिकमधील ट्रॅक अँड फील्ड स्पर्धेत सुवर्ण जिंकणारा तो देशातील पहिला खेळाडू बनला.

हे वाचा:   घरच्या घरी सुगंधी धूप बनवायचा असेल तर करा ह्या सोपा उपाय.! फक्त फुलांच्या मदतीने बनवा सुगंधी धूप.!

नीरज चोप्रा यांच्या बद्दल तुम्हाला काय वाटते हे कमेंट मध्ये नक्की लिहा. जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *