10 वर्ष तरुण दिसण्या मागे हे आहे रहस्य, हा नैसर्गिक उपाय केल्यास चेहरा खूप तेजस्वी बनतो.!

आरोग्य

प्रत्येक व्यक्तीची अशी इच्छा असते की आपला चेहरा हा सुंदर असायला हवा. त्यातल्या त्यात महिला असेल तर त्यांना आपला चेहरा सुंदर असायला हवा असे वाटत असते. परंतु आजकाल असे काही घडले जात आहे ज्यामुळे चेहऱ्यामध्ये खूप काही बदल होताना दिसत आहे. चेहर्‍यावर वेगवेगळे प्रकारचे डाग निर्माण होत आहे. त्याच बरोबर चेहऱ्यावर सुरकुत्या पिंपल्स निर्माण होत आहे. अशा वेळी नेमके काय करायला हवे हे आपल्याला सुचत नसते.

आजच्या या लेखामध्ये आम्ही तुम्हाला एक खूपच सुंदर व सोपा साधा उपाय सांगणार आहोत. हा उपाय केल्याने चेहऱ्यावर वेगळीच चमक निर्माण होईल. तसेच चेहर्‍यावर कुठल्याही प्रकारच्या सुरकुत्या उरणार नाही. हा उपाय तुम्ही काही दिवस केला तर चेहऱ्यावर वेगळ्या प्रकारची चमक आल्यासारखे दिसेल. हा उपाय घरगुती साहित्याद्वारे करायचा आहे. चला तर मग पाहूया कसा करायचा आहे हा उपाय.

हे वाचा:   पातळ पडलेल्या भुवया बनवा एकदम दाट.! हे मिश्रण फक्त एकदा लावून ठेवा आणि बघा जादू.!

आपण वेगवेगळे प्रॉडक्ट वापरत असतो. परंतु यामुळे आपल्याला हवा तेवढा फरक दिसून येत नाही. याऐवजी आपण जर घरगुती साहित्याद्वारे काही घरगुती उपाय केले तर अनेक वेळा फरक दिसून येऊ शकतो. चेहऱ्यावर उजळपणा येऊ शकतो. तसेच चेहरा हा आणखी गोरा व सुंदर होऊ शकतो. यासाठी आपल्याला काही घरगुती साहित्यांची आवश्यकता भासणार आहे. तर सर्वप्रथम आपल्याला लागणार आहे ती म्हणजे दुधावरची साय.

आपण दूध तापवले नंतर त्यावर मलई ज्याला आपण साय असे म्हणतो ती साचली जाते. ही साय या उपायासाठी लागणार आहे. साधारणपणे एक चमचा साय या उपायासाठी लागणार आहे. यामध्ये अर्धा चमचा लिंबू रस टाकायचा आहे. याला चांगल्या प्रकारे एकत्र करून घ्यायचे आहे. ही पेस्ट तुम्ही दररोज सकाळी लावू शकता.

हे वाचा:   फक्त ४ दिवस- नसांचे रोग/ नसां मधील असलेली कमजोरी, दबलेली नस खोलेल हा उपाय..६५ वयात देखील २६ वय वर्षाप्रमाणे येईल तंदुरुस्ती, ताजगी!

तुम्ही ही क्रीम चेहरा, मान, हात, पाय अशा विविध ठिकाणी लावू शकता. यामुळे त्वचा ही आणखी कोमल बनली जाईल व तुमच्या सुंदरते मध्ये आणखी वाढ होईल. जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

Disclaimer: या लेखात दिलेली माहिती आणि उपाय सामान्य माहितीवर आधारित आहे. आमची वेबसाईट या गोष्टींची पुष्टी करत नाही. कृपया हे उपाय करण्यापूर्वी संबंधित तज्ञांचा सल्ला घ्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *