ना, ‘सारा अली खान’ ना ‘सारा तेंडुलकर’ शुभम भाऊ फिदा आहेत या पोरीवर..!!!

आरोग्य

बॉलिवूड actress असो किंवा actor सर्वच जण कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे चर्चेत असतात. पण आता भारतीय क्रिकेट संघातील खेळाडू सुद्धा चर्चेत येत आहेत. भारतीय क्रिकेटपटू शुभमन गिलच्या नावाची खूप चर्चा आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, सैफ अली खानची लाडकी मुलगी आणि बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री सारा अली खानला डेट करत आहे. हे दोघे अनेकदा एकत्र दिसले आहेत.

मात्र दोघांनीही ही केवळ अफवा असल्याचे सांगितले होते आणि आता त्यावर बंदी घालण्यात आली आहे. कारण खुद्द क्रिकेटर शुभमन गिलने खुलासा केला आहे की, तो सारा अली खानला डेट करत नाहीये. त्यापेक्षा आता त्याचे नाव साऊथच्या अभिनेत्रीसोबत जोडले जात आहे. त्यांनी दक्षिणेतील लोकप्रिय अभिनेत्रीला आपला क्रश असे वर्णन केले आणि इतर कोणी नसून रश्मिका मंदान्ना ही अभिनेत्री आहे जिला नॅशनल क्रश म्हटले जाते.

हे वाचा:   दररोज फक्त एक आवळा खाल्ल्यामुळे होतात हे जबरदस्त बदल.! आवळ्याचे हे समृद्ध करणारे फायदे तुमचे डोळे उघडतील.! खाण्याचा आहे ही योग्य पद्धत.!

त्यांच्या अदांवर केवळ क्रिकेटपटूच नाही तर हजारो लोक मरतात. चाहते तिची एक झलक पाहण्यासाठी आतुर आहेत आणि तिच्या गोंडसपणावर लक्ष वेधून घेत आहेत. एका मुलाखतीत क्रिकेटर शुभमनने सांगितले होते की, त्याचा क्रश रश्मिका मंदाना आहे. एका मुलाखतीदरम्यान जेव्हा क्रिकेटरला विचारण्यात आले की, तुमचा क्रश कोण आहे, तेव्हा तो शरमेने लाल झाला आणि हसत हसत प्रकरण टाळण्याचा प्रयत्न केला.

पण तो म्हणाला की त्याची क्रशर साऊथ अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना आहे. क्रिकेटर शुभमन गिलच्या चर्चेनंतर अभिनेत्री रश्मिकाची कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही. त्याचवेळी रश्मिका यावर काय उत्तर देते हे आता चाहत्यांना पाहायचे आहे. शुभमनचे नाव सारा खानसोबत बरेच जोडले जात होते. एका मुलाखतीदरम्यान शुभमनला विचारण्यात आले तेव्हा त्याने सारा अली खानचे नाव घेतले. शुभमन आणि सारा अनेकदा एकत्र दिसले आहेत.

हे वाचा:   महिलांसाठी खुशखबर.! काळी पडलेली, मळलेली त्वचा होईल एकदम गोरीपान.! या सोप्या उपायाने कमाल केली.!

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.