फोटोतल्या या दोन मुली आज सांभाळत आहे बॉलीवूड, नाव ऐकून थक्क व्हाल.!

आरोग्य

फोटोमध्ये तुम्ही आईच्या मांडीवर एक लहान मुलगी पाहू शकता. त्याच्या शेजारी त्याची मोठी बहीण आहे. या दोन बहिणींनी एकेकाळी बॉलिवूडमध्ये अराजकता आणली होती. इतकंच नाही तर आजही धाकटी एकामागून एक हिट देत आहे. बॉलिवूड सेलिब्रिटींचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतात, जे चाहत्यांना ओळखण्याचे आव्हान करतात.

आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुमच्यासाठी असाच एक फोटो घेऊन आलो आहोत. आम्ही तुमच्यासाठी आणलेल्या फोटोमध्ये बॉलिवूडच्या दोन स्टार बहिणी दिसत आहेत. हा कृष्णधवल फोटो आहे. फोटोमध्ये तुम्ही पाहू शकता की एक लहान मुलगी आईच्या मांडीवर बसलेली आहे आणि तिची मोठी बहीण तिच्या शेजारी आहे. या दोन्ही बहिणी एकेकाळी बॉलिवूडच्या सुपरस्टार होत्या.

एवढेच नाही तर आजही धाकटा चित्रपटसृष्टीवर राज्य करत आहे. कोण आहे ते ओळखले का? तुम्हाला अजूनही ओळखता येत नसेल, तर सांगा की फोटोत त्यांच्या आईसोबत दिसणार्‍या मुली दुसरी तिसर्‍या कोणी नसून आजची सुपरस्टार अभिनेत्री तब्बू आणि तिची मोठी बहीण फराह नाज आहेत. आईच्या मांडीवर बसलेल्या मुलीचे नाव आहे तब्बू आणि तिच्या शेजारी बसलेल्या मुलीचे नाव फराह नाज आहे.

हे वाचा:   अशा लोकांनी अंडी खाणे योग्य आहे का.? आरोग्याच्या ह्याच चुका तुम्हाला लाखो रुपये खर्च करायला भाग पाडतात.!

अभिनेत्रीचा हा फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे, ज्यावर लोक वेगवेगळ्या प्रकारे कमेंट करत आहेत. काहीजण फोटो पाहून आपल्या आवडत्या अभिनेत्रीला ओळखत आहेत, तर काहींना कोणाची तरी अभिनेत्री ओळखण्यासाठी घाम फुटला आहे. तब्बू ही सध्या बॉलिवूडची एकमेव अशी अभिनेत्री आहे जी गेल्या काही काळापासून एकामागून एक हिट चित्रपट देत आहे.

किंवा तब्बू एकटीच फिल्म इंडस्ट्री चालवत आहे असं म्हटलं तर वावगं ठरणार नाही. तब्बूचे भूल भुलैया 2 आणि दृष्यम 2 सारखे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरले आहेत. त्याचबरोबर आता ही अभिनेत्री लवकरच अजय देवगणसोबत ‘भोला’ चित्रपटात पोलिस अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे. मग तब्बूचा हा लहानपणीचा फोटो कसा वाटला? कमेंट करून नक्की सांगा.

हे वाचा:   उचकी लागणे बंद होणार केवळ एका मिनिटात; उचकी लागायला लागली की फक्त ही एक गोष्ट करायची.!

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.