फक्त एकदा असा कांदा खा, तुमची मर्दानी ताकद खूप वाढेल, स्टॅमिना मध्ये जबरदस्त वाढ होईल.!

आरोग्य

लैं गिक रोग, स्वप्न दोष, संबंध न ठेवण्याची इच्छा, शी-घ्र-पतन, अशक्तपणा, का-मोत्तेजना इत्यादी कोणत्याही मोठ्या शारीरिक समस्या दूर करण्यासाठी पांढरा कांदा हा पुरेसा आहे. हा पांढरा कांदा केवळ एका रात्रीत पुरुषांच्या सर्व समस्यां दूर करेल.

जर आपण लाजेमुळे कोणत्याही डॉक्टरांकडे किंवा हकीमकडे जाण्यास असमर्थ असाल किंवा आपल्या समस्येबद्दल आपण उघडपणे बोलू शकत नसल्यास स्वयंपाक घरात जा. आपल्या स्वयंपाक घरात आपल्या सर्व शारीरिक समस्यांवरचे उपचार लपलेले असतात. आपल्याला केवळ या उपचारांबद्दल पूर्णपणे माहिती असणे आवश्यक असते.

जसे आपण सर्दी साठी घरीच काढा तयार करता , त्याच प्रकारे माणसाची का-म-शक्ती वाढविण्यासाठी स्वयंपाकघरात ठेवलेला कांदा हा एक रामबाण इलाज आहे.

100 ग्रॅम पांढर्‍या कांद्यामध्ये खाली पौष्टिक घटक आढळतात :-प्रथिने – 1.2 ग्रॅम, कार्बोहायड्रेट – 11.1 मिलीग्राम, व्हिटॅमिन -15 मिलीग्राम, चरबी – 0.1 ग्रॅम, कॅल्शियम – 46.9 मिलीग्राम, खनिज – 0.4 ग्रॅम, फॉस्फरस – 50 मिग्रॅ, कॅलरी – 50 मिलीग्राम, फायबर – 0.6 ग्रॅम, लोह – 0.7 मिग्रॅ, पाणी – 86.6 ग्रॅम.

हे वाचा:   भूक लागत नाही ना जेवण पचते.! उन्हाळ्यात एक लिंबू तुमची मदत करू शकते.! अनेक डॉक्टर सुद्धा हाच उपाय करतात.!

या पोषक तत्वामुळे आपल्या पुराणात कांद्याला भाजीपाला म्हणून कमी आणि औषधी म्हणून अधिक मान्यता दिली आहे. वी-र्यवृद्धी, का-मशक्ती वाढविण्यासाठी तसेच अशक्तपणा आणि न-पुं-सकत्व इत्यादी समस्यां दूर करण्यासाठी कांदा आणि तूप ह्यांचे एकत्र मिश्रण हे सर्वोत्तम व प्रभावी मानले गेले आहे. कोणत्याही प्रकारच्या लैं-गिक समस्येपासून मुक्त होण्यासाठी कांदा एक स्वस्त आणि सोपा उपाय आहे.

नपुं-सकत्व घालवा : -काही पुरुषांना कमी वी-र्य येण्याची समस्या असते, ज्यास काही प्रमाणात नपुं-सकत्व देखील मानले जाते. जर तुम्हालाही अशाच प्रकारची समस्या येत असेल तर आजच पांढरा कांदा वापरणे सुरु करा. वी-र्य वाढीसाठी मधासोबत पांढर्‍या कांद्याचा रस घेणे अत्याधिक फायदेशीर असते. नपुंसकत्व दूर करण्यासाठी, पांढर्‍या कांद्याचा रस, आल्याचा रस, मध आणि तूप एकत्र करून मिश्रण तयार करा आणि हे मिश्रण सतत २१ दिवस सकाळी आणि संध्याकाळी प्या.

शी-घ्रप तन आणि कामोत्तेजना वाढवण्यासाठी :- शी-घ्र पतन होण्याची समस्या असल्यास पांढऱ्या कांद्याच्या रसात 100 ग्रॅम ओवा मिश्रण करून उन्हात वाळवा. मिश्रण चांगले सुकल्यावर त्याची बारीक पूड तयार करा . आता हे चूर्ण दिवसातून तीन वेळा , पाच ग्रॅम तूप आणि पाच ग्रॅम साखर सह घ्या. हे मिश्रण रोज घेतल्याने सं-भोग दरम्यान शी-घ्रपतनाच्या विकारातून मुक्तता होण्यास मदत होईल.

हे वाचा:   99 टक्के लोक चुकीच्या पद्धतीने पाणी पितात, पाणी नेमके कसे प्यायला हवे.? आयुष्य बदलून जाईल.

या सोबत, का-मोत्तेजना वाढविण्यासाठी देखील हे मिश्रण आपण सतत 21 दिवस खाऊ शकता. ह्या मुळे शी-घ्रपतनाची समस्या कायमची दूर होईल आणि का-मोत्तानाची इच्छा अत्यंत चरम पातळीवर जाईल जे आपल्याला सं-भो गा दरम्यान बराच काळ शै-य्या सोबत करण्यास मदत करेल.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

टीप – या लेखात दिलेली माहिती आणि सूचना ही सर्वसामान्य माहितीवर आधारित आहे. DarjaMarathi.In याची पुष्टी करत नाही. याची अंमलबजावणी करण्यापूर्वी तज्ज्ञांसोबत संपर्क साधावा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *