अंकिता लोखंडेने गुपचूप उरकवला मेहंदी सोहळा…! लवकरच या बड्या बिझनेसमॅन बरोबर लग्न करणार आहे अंकिता..!

मनोरंजन

अंकिता लोखंडे ही सध्या तिच्या लग्नामुळे चर्चेत आहे. वास्तविक मध्ये, अंकिता लोखंडे आणि तिची बहीण आशिता यांनी त्यांच्या इन्स्टाग्राम कथेवर काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. ज्यामुळे अंकिता लोखंडे यांच्या लग्नाची चर्चा सुरू झाली आहे.

टीव्ही अभिनेत्री अंकिता लोखंडे बऱ्याच काळापासून कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे चर्चेत राहिली आहे. अंकिता लोखंडे ही तिच्या व्यावसायिक जीवनाबरोबरच वैयक्तिक आयुष्यामुळे सुद्धा चर्चेत आहे. विशेषत: सुशांतसिंग राजपूत यांच्या नि-ध-नानंतर अंकिता लोखंडे सतत चर्चेत असतात.

नुकतीच अंकिता लोखंडे यांनी दिवंगत अभिनेत्याच्या जयंतीनिमित्त त्यांचे काही व्हिडिओ शेअर केले आणि त्यांची आठवण करुन दिली. आता अंकिता लग्नाच्या बातम्यांमुळे चर्चेत आहे. वास्तविक, अंकिता लोखंडे आणि तिची बहीण आशिता यांनी त्यांच्या इन्स्टाग्राम कथेवर काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. ज्यामुळे अंकिता लोखंडे यांच्या लग्नाची चर्चा सुरू झाली आहे.

हे वाचा:   बिगबॉस मध्ये बाथरूम चे दरवाजे बंद झाले म्हणून, चक्क राखीने केली उघड्यावर अंघोळ...! मुलांनी लावली साबण...!

या चित्रांमध्ये अंकिता लोखंडे हातावर मेहंदी दिसत आहे. फोटो समोर येताच काही लोकांनी अंकिता लोखंडे यांनी गुप्तपणे मेहंदी सोहळा पूर्ण केल्याचा अंदाज सुरू केला आहे. या फोटोंमध्ये अंकिता खूपच खुश दिसत आहे. फोटोमध्ये अंकिता अगदी साध्या ड्रेसमध्ये दिसत आहे. हे फोटो पाहिल्यानंतर अभिनेत्रीच्या चाहत्यांनी तिचा प्रियकर विक्की जैनसोबतच्या तिच्या लग्नाबद्दल तिला प्रश्न विचारण्यास सुरवात केली आहे.

अंकिता लोखंडे यांची बहीण आशिताने तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीवर त्याचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. ज्यामध्ये अंकिता मेंहंदी लावताना दिसली आहे आणि आशिता त्यांना प्रेमाने मिठी मारताना दिसत आहे. अंकिताने प्रश्न-उत्तर सत्रात तिचा फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केला होता.

अंकिता लोखंडे बर्‍याच दिवसांपासून विकी जैनशी डेट करत आहेत. अशा परिस्थितीत या दोघांच्या लग्नाची बातमी यापूर्वीच येत होती आणि आता अंकिताने मेंहंदीबरोबर तिचा फोटो शेअर केला आहे तेव्हा लग्नाच्या बातमीने जास्त जोर धरला आहे.

हे वाचा:   बॉलीवूडचे हे अभिनेते खोऱ्याने पैसे ओढतात.! या लोकांकडे आहे प्रचंड पैसा.! तिसऱ्या क्रमांकाचा तर घरातच करतो...

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *