रात्री झोपत असताना या चुका केल्या तर आयुष्यभर पश्चाताप करत बसावे लागेल.!

अध्यात्म

आपल्या जीवनामध्ये घडत असणाऱ्या लहान सहान गोष्टी आपल्याला अनेक प्रकारचे नुकसान पोहोचवत असतात. ज्योतिष शास्त्रामध्ये देखील या बाबतच्या अनेक गोष्टी सांगितल्या गेल्या आहेत. आपण आपल्या जीवनामध्ये अशा काही चुका करत असतो आपल्या घरांमध्ये अशा काही चुका करत असतो ज्यामुळे आपल्या घरांमध्ये नकारात्मकता पसरत असते.

अशा अनेक गोष्टी सांगितल्या गेल्या आहेत ज्यामुळे आपले सौभाग्य हे दुर्भाग्य मध्ये बदलत असते आणि बघता बघता आपल्या आयुष्यातून सुख-शांती-समाधान, प्रसन्नता, हळूहळू कमी होत असते. आजच्या या लेखामध्ये आम्ही तुम्हाला काही अशा गोष्टींविषयी माहिती सांगणार आहोत ज्या गोष्टी रात्रीच्या वेळी कधीही करू नये. नाहीतर यामुळे तुम्हाला आयुष्यभर पश्चाताप करत बसावे लागेल.

रात्री झोपताना आपण एक चूक नेहमी करत असतो ती म्हणजे आपल्या उशी जवळ पिण्याचे पाणी ठेवत असतो. परंतु असे करणे खूपच चुकीचे मानले जाते. कधीही रात्री झोपताना आपल्या आजूबाजूला पाण्याने भरलेला ग्लास, वाटी किंवा कोणतेही भांडे ठेवू नये. याला खूपच अशुभ मानले जाते. जर पिण्याचे पाणी ठेवायचे असेल तर एखाद्या बाटलीमध्ये ठेवावे व आपण ज्या ठिकाणी झोपत आहोत त्यापासून भरपूर अंतरावर ठेवावे.

हे वाचा:   या भितींवर लावा घड्याळ; नशीब इतके उजळेल कि पैसे मोजायला मशीन घ्यावी लागेल.!

अनेकदा आपण रात्री झोपत असताना आपल्या खिशामध्ये असलेले पैसे आपल्या उशी खाली ठेवत असतो किंवा आपण झोपत असलेल्या अंथरुणा खाली ठेवत असतो. तसेच अनेक लोक आपले पैशाची पाकीट देखील आपल्या उशी खाली ठेवत असतात. परंतु असे करणे अत्यंत घातक सांगितले जाते. यामुळे आपल्याला आर्थिक समस्या येण्याची शक्यता असते. त्यामुळे रात्रीच्या वेळी ही चूक कधीही करू नये.

अनेक स्त्रिया रात्री झोपत असताना एक चूक करत असतात ते आपले सोन्या-चांदीचे दागिने काढून बाजूला ठेवत असतात. परंतु झोपताना सोन्या-चांदीचे दागिने काढून आपल्या आजू बाजूला ठेवणे अत्यंत घातक मानले जाते. असे करणे खूपच अशुभ मानले जाते. यामुळे आपले भाग्य बदलत असते आपले भाग्य चांगले असेल तर ते दुर्भाग्य होत असते.

हे वाचा:   मागणारा कितीही मागू द्या कधीही देऊ नका या वस्तू; घरातली लक्ष्मी जात असते बाहेर.!

रात्री झोपत असताना आपल्या आजूबाजूला लोखंडाची चावी किंवा अन्य धातूची वस्तू कधीही घेऊन झोपू नये. असे करणे देखील अत्यंत अशुभ मानले जाते. जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

टीप : वर दिलेली माहिती सामाजिक आणि धार्मिक मान्यतेच्या आधारावर दिलेली आहे. यामागे कोणतीही अंध श्रद्धा पसरवण्याचा किंवा त्यास वाढ देण्याचा उद्देश्य नाही. त्यामुळे कोणीही तसा गैरसमज करून घेऊ नये.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *