हे रोपटे घरामध्ये लावा एखाद्या चुंबका सारखे पैसे घरात ओढला जाईल; गरीबी कायमची निघून जाईल.!

अध्यात्म

आज-काल पैशाशिवाय कोणीही जगू शकत नाही. प्रत्येकाला पैसा हवा असतो. आपल्या दैनंदिन जीवनात येणाऱ्या असंख्य गरजा पूर्ण करण्यासाठी आपल्याला पैशाची खूप गरज भासत असते. प्रत्येकाला वाटत असते की आपण श्रीमंत व्हावे. इतरांपेक्षा आपल्याकडे भरपूर पैसे असावेत. आपल्याला कधीही कुठल्याही गोष्टीची कमतरता भासू नये. आपल्या सर्व इच्छा मनोकामना पूर्ण व्हाव्यात.

परंतु हे काही वेळा शक्य होत नाही. पैसे कमवण्यासाठी कष्ट हे देखील तितकेच महत्वाचे आहे. कष्टाशिवाय कुठलीही गोष्ट आपल्याला मिळत नसते. परंतु घरामध्ये काही गोष्टी घडत असतात ज्या कारणामुळे घरात नकारात्मक वातावरण तयार होत असते. अशा प्रकारच्या नकारात्मक वातावरणामुळे घरात पैशाची कमतरता भासू लागत असते. अशावेळी काही उपाय करायला हवेत.

असे काही उपाय ज्यामुळे घरात नेहमी सकारात्मकता येत राहील. घरामध्ये कुठल्याही गोष्टीची कमतरता भासणार नाही. वास्तुशास्त्रामध्ये असे अनेक उपाय सांगितले गेले आहेत. घरामध्ये पैसे येण्यासाठी प्रत्येक जण घरामध्ये मनी प्लांट लावत असतो. परंतु असे आणखी एक झाड आहे असे आणखी एक प्लांट आहे जे प्रत्येकाने आपल्या घराच्या आसपास लावायला हवे. यामुळे घरामध्ये भरपूर प्रमाणात पैसा येत असतो.

हे वाचा:   या दिशेला घड्याळ कधीही लावू नये, वास्तुशास्त्रानुसार असे लावावे घड्याळ, जाणून घ्या कोणती आहे घड्याळ लावण्याची योग्य दिशा.!

आजच्या या लेखामध्ये आम्ही तुम्हाला या लहान- सहान याविषयी माहिती सांगणार आहोत हे रोपटे जर तुम्ही तुमच्या घरा मध्ये लावत असाल तर यामुळे पैशाची कमतरता तुम्हाला कधीही भासणार नाही. आज आम्ही तुम्हाला सांगत असलेले हे रोपटे चिनी वास्तुशास्त्रानुसार म्हणजेच फेंग शुई नुसार सांगितले गेले आहे या रोपट्याचे नाव आहे ‘क्रासुला’. ज्या लोकांनी घरांमध्ये मनीप्लांट लावला आहे अशा लोकांनी नेहमी हा प्लांट लावून बघायला हवा.

ाा रोपाला घरात लावल्यामुळे घरामध्ये सकारात्मक ऊर्जेचा वापर होत असतो. यामुळे आपल्याला कधीही अन्नधान्याची तसेच पैशाची कमतरता भासत नाही. घरामध्ये खूपच कमी पैसे येत असतील तर या रोपा मुळे अशा समस्यादेखील कायमची नष्ट होत असते. तुम्ही एकदा हा प्लांट घरामध्ये लावून बघा. यामुळे तुम्हाला नक्कीच घरात बदल झालेला दिसेल.

हे वाचा:   माता लक्ष्मी चा फोटो घरात असेल तर ही चूक कधीच करू नका; अन्यथा अनेक प्रकारच्या त्रासाला सामोरे जावे लागेल.!

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

टीप : वर दिलेली माहिती सामाजिक आणि धार्मिक मान्यतेच्या आधारावर दिलेली आहे. यामागे कोणतीही अंध श्रद्धा पसरवण्याचा किंवा त्यास वाढ देण्याचा उद्देश्य नाही. त्यामुळे कोणीही तसा गैरसमज करून घेऊ नये.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *