घरामध्ये चुकीच्या दिशेमुळे झाला आहे वास्तुदोष, तर मग करा एवढे एक काम, सर्व वास्तू दोष निघून जाईल.!

आरोग्य

प्रत्येकाच्या स्वयंपाक घरामध्ये मीठ हे असतेच. मिठाशिवाय कोणतेही जेवण बनवणे अशक्य आहे. कारण जेवणाला चव येत असती ती मिठा मुळेच. मिठाशिवाय कोणतेही अन्न आणि बेचव लागत असते. परंतु मिठामुळे केवळ चवच वाढत नाही तर घरातील अनेक समस्यांचा नाश होत असतो.

स्वयंपाकघरात अन्न बनवण्यासाठी वापरल्या जाणाऱ्या मीठामुळे केवळ चवच नाही तर आपल्या घराचे वास्तुदोष दूर करण्याचे देखील चमत्कारी फायदे मिळतात. मीठा संबंधिचे काही सोपे उपाय जाणून घेण्यासाठी हा लेख तूम्ही संपूर्ण वाचा. मीठ फक्त खाण्यासाठीच उपयुक्त नाही, तर आपल्या घराची नकारात्मक ऊर्जा काढून टाकण्यासाठी देखील याचा वापर केला जातो.

घरातील वास्तू दोषांचे दुष्परिणाम दूर करण्यापासून राहू-केतुचे अशुभ प्रभाव दूर करण्यापर्यंत मीठ अनेक चमत्कारिक फायदे देत असते. मीठ जीवना संबंधित सर्व प्रकारच्या समस्या दूर करते. आपण मिठा संबंधित अशा उपायांबद्दल जाणून घेऊया, असे केल्याने घरातील वास्तुदोषच दूर होईल सोबतच घरात आनंद, शांती आणि समृध्दी नेहमीच राहील.

हे वाचा:   शरीरात होत असतात हे गजब विकार.! पाहून पायाखालची जमीनच सरकून जाईल.! याच्या सेवनाने सर्व आजार जातील पळून.!

जर आपले बाथरूम आपल्या घरात चुकीच्या दिशेने बांधले गेले असेल आणि आपल्याला हवे असले तरीही आपण त्याचे स्थान बदलू शकत नाही, तर आपण त्या ठिकाणचा वास्तुदोष मिठाच्या उपायांसह काढू शकता. स्नानगृहातील वास्तुदोष दूर करण्यासाठी एका ठिकाणी काचेच्या भांड्यात समुद्री मीठ घालावे आणि वेळोवेळी ते बदलत रहावे.

सुख आणि समृद्धीसाठी, आपल्या घराच्या किंवा दुकानातील मुख्य गेटजवळ जाड मीठ घ्या आणि ते लाल कपड्यात लटकवा. या प्रयोगामुळे नकारात्मक ऊर्जा आपल्या घराच्या किंवा दुकानाच्या ठिकाणाहून निघून जाईल आणि सुख समृद्धी कायमच राहील. जर तुमच्या घरातील एखादी व्यक्ती बऱ्याच काळापर्यंत आजारी पडलेला असेल तर अशावेळी त्याच्या डोक्यावर एक खडा जाड मीठ सात वेळा उतरवून घ्या आणि त्यास वाहत्या पाण्यात सोडून द्या.

हे वाचा:   रक्ताची कमतरता भासली आहे का.? मग हा एक उपाय करून बघा; सात दिवसांमध्ये जबरदस्त रक्त वाढेल.! 

मीठाच्या या उपायाने त्याच्या सभोवतालची सर्व नकारात्मक उर्जा दूर होईल आणि लवकरच त्याला आरोग्यासाठीचे फायदे मिळू लागतील. आपल्या सर्व प्रयत्नांनंतरही व्यवसायात आपले नुकसान होत असल्यास, आपल्या दुकानात, कार्यालयात किंवा कामाच्या ठिकाणी जाड मीठ ज्यात खडे असतील असे मीठ लॉकरच्या वर टांगून घ्या किंवा लाल कपड्यात बांधून सुरक्षित ठेवा. मिठाच्या वापरामुळे तुम्हाला चमत्कारिक फायदे दिसतील.

अशा प्रकारचे हे काही फायदे तुम्हाला मिठाद्वारे मिळू शकतात. जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

टीप : वर दिलेली माहिती सामाजिक आणि धार्मिक मान्यतेच्या आधारावर दिलेली आहे. यामागे कोणतीही अंध श्रद्धा पसरवण्याचा किंवा त्यास वाढ देण्याचा उद्देश्य नाही. त्यामुळे कोणीही तसा गैरसमज करून घेऊ नये.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *