घराच्या उंबरठ्यावर बसणाऱ्या महिलांनी सावधान; होऊ शकतात हे गंभीर परिणाम.!

अध्यात्म

प्रत्येक व्यक्तीला वाटत असते की आपण आपल्या आयुष्यामध्ये खूप यश मिळवावे. आपल्याला कधीही कुठल्याही प्रकारची कमतरता भासू नये. यासाठी प्रत्येक जण खूप कष्ट करत असतो. भरपूर पैसे यावेत यासाठी रात्रंदिवस भरपूर मरमर करत असतो. परंतु हेदेखील खरे आहे की यासाठी नशीब देखील खूप महत्त्वाचे असते. वास्तुशास्त्रानुसार देखील काही वस्तू घडणे गरजेचे असते.

आपण घरामध्ये अनेक प्रकारच्या लहान-लहान चुका करत असतो. ज्यामुळे आपल्याला अनेक समस्या उद्भवत असतात. यामुळे घरात भांडणे होत असतात. तसेच अशांती निर्माण होते. घरात दारिद्र्य येते व पैशाची धनधान्याची कमतरता भासू लागते. प्रत्येक गोष्ट ही वास्तुशास्त्राच्या निगडित आहे. हे तर सर्वांना माहीतच आहे. आपल्या घरामध्ये स्वयंपाक घराला नेहमी लाकडाची चौकट असायला हवी.

हे वाचा:   तुमच्या ऑफिस चे किंवा दुकानाचे असे वास्तुशास्त्र पाळले तर होईल खूप सारी उन्नती.! घरात येत राहील धनसंपत्ती सुख समृद्धी.!

मुख्य द्वारावर तसेच स्वयंपाक घरावर लाकडाची चौकट असणे खूपच महत्त्वाचे मानले जाते. आपल्या दरवाजामध्ये उंबरठा असायला हवा. अनेक लोक उंबरठा बाबतच्या अनेक चुका करत असतात. कधीही उंबरठ्यावर बसून जेवण करू नये. तसेच उंबरठ्यावर सायंकाळच्या वेळी बसू नये. महिलांनी तर कधीही उंबरठ्यावर बसू नये. असे सांगितले जाते की सायंकाळच्या वेळी माता लक्ष्मी चे घरामध्ये आगमन होत असते व जर उंबरठ्यावर घरातली लक्ष्मी बसलेली असेल तर यामुळे माता लक्ष्मी नाराज होत असते व पुन्हा परत जात असते. त्यामुळे महिलांनी ह्या एका गोष्टीची काळजी घ्यायला हवी.

आज-काल खूपच मॉडर्न पद्धतीचे घर बांधले जाऊ लागले आहेत. या घरांना उंबरठा नसतो. परंतु प्रत्येक घरामध्ये उंबरठा असणे खूप आवश्यक आहे. घराच्या दरवाजाला उंबरठा असणं हे खूपच महत्त्वाचे मानले जाते. जुन्या काळापासून उंबरठा असलेले घरे असतात. याचे देखील अनेक कारणे आहेत. त्यामुळे या काही वास्तुशास्त्राच्या गोष्टींची काळजी घेतली तर आपल्या जीवनामध्ये नक्कीच कसल्याही गोष्टीची कमतरता भासणार नाही.

हे वाचा:   मार्चमध्ये या राशीच्या लोकांचे आयुष्य बदलणार आहे.! बघा कसा असणार आहे तुमचा मार्च महिना.! या चार लोकांना मिळणार आहे अपार यश.!

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

टीप : वर दिलेली माहिती सामाजिक आणि धार्मिक मान्यतेच्या आधारावर दिलेली आहे. यामागे कोणतीही अंध श्रद्धा पसरवण्याचा किंवा त्यास वाढ देण्याचा उद्देश्य नाही. त्यामुळे कोणीही तसा गैरसमज करून घेऊ नये.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *