नारळ सोलल्यानंतर असे निघाले तर चुकूनही फोडू नका, या ठिकाणी ठेवून द्या, धनप्राप्ती होत राहील.!

अध्यात्म

तुम्ही तुमच्या दैनंदिन जीवनामध्ये अनेकदा नारळ बघितलेच असेल. अनेक कामासाठी नारळ उपयोगी पडत असते. कुठलाही धार्मिक विधी असू द्या किंवा कुठलाही शुभकार्य असू द्या त्यामध्ये नारळाचे स्थान हे अग्रगण्य आहे. प्रत्येक कामात नारळ हे लागतच असते. याबरोबरच नारळ हे आरोग्याच्या दृष्टीने देखील अत्यंत उपयुक्त मानले गेले आहे.

नारळ पाणी पिल्यामुळे शरीरामध्ये भरपूर अशी एनर्जी निर्माण होत असते. रोगांशी लढण्याची ताकद म्हणजेच रोगप्रतिकारक शक्ती देखील त्यामुळे भरपूर सुधारली जात असते. परंतु तुम्हाला माहिती आहे का की असे काही नारळ जे तुमचे संपूर्ण जीवनच बदलू शकतात

वास्तुशास्त्रामध्ये याबाबत बरीचशी माहिती दिलेली आहे. नारळ सोलल्यानंतर त्यामध्ये आपल्याला त्याचे डोळे दिसत असतात. म्हणजेच गोलाकार आकाराचे लहान ठिपका दिसत असतो. यालाच डोळा असे म्हटले जाते. काही नारळाला एक तर काही नारळाला चार डोळे असतात एक छिद्र असलेले नारळ हे डोळे मानले जातात.

हे वाचा:   रोज देवपूजेत दिवा लावताना बोला हे 3 शब्द; कितीही मोठा शत्रू असुदे तुमच्यासमोर गुडघे टेकेलच.!

चार चित्र असलेले नारळ असेल तर त्याला तीन डोळे व एक तोंड असे देखील म्हटले जाते. एक छिद्र असलेले नारळ अतिशय कमी प्रमाणात दिसून येत असतात. परंतु असे नारळ धार्मिक कार्यामध्ये अतिशय शुभ मानले जाते. अशा प्रकारचे जर तुम्हाला कधी नारळ मिळाले तर हे नारळ तुमच्या कार्य स्थळाच्या ठिकाणी किंवा घरात देवघराच्या ठिकाणी ठेवावे.

असे केल्याने घरामध्ये धनप्राप्ती होत राहील पैशासंबंधी च्या आरोग्य संबंधीच्या कुठल्याही समस्या असतील तर त्या देखील नष्ट होतील. थांबलेले काही कामे असतील तर ते देखील पूर्ण होतील. काही नारळामध्ये दोन डोळे देखील असतात असे नारळ देखील फोडू नयेत याला देखील तुम्ही पूजा च्या ठिकाणी ठेवू शकता.

हे वाचा:   स्वप्नामध्ये ही गोष्ट दिसली तर कुणालाही सांगू नका; नाहीतर पश्चाताप करत बसावे लागेल.!

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

टीप : वर दिलेली माहिती सामाजिक आणि धार्मिक मान्यतेच्या आधारावर दिलेली आहे. यामागे कोणतीही अंध श्रद्धा पसरवण्याचा किंवा त्यास वाढ देण्याचा उद्देश्य नाही. त्यामुळे कोणीही तसा गैरसमज करून घेऊ नये.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *