पाच रुपयाच्या उपायाने होईल मुळव्याध बरा, वीस वर्ष जुना मूळव्याध देखील होईल बरा.!

आरोग्य

अनेक लोक हे विविध आजारांनी ग्रस्त असतात. अनेक लोकांना आजारापासून सुटका मिळवण्यासाठी प्रयत्न करत असतात. काही असे देखील आजार असतात ज्यांचा घरगुती इलाज करणे हे शक्य नसते. परंतु काही असे आजार असतात ज्यांचा घरगुती पद्धतीने इलाज केला जाऊ शकतो. मूळव्याध हा आजार देखील अनेक लोकांना असतो. याचा त्रास हा अतिशय भयंकर असतो.

यासंदर्भातील सर्व गोळ्या औषधे घेऊन आपण हा आजार पूर्णपणे बरा करू शकतो. या आजारांमध्ये भरपूर त्रास सहन करावा लागत असतो. काही घरगुती उपाय करूनही या आजारापासून सुटका मिळवता येऊ शकते. आजच्या या लेखामध्ये आम्ही तुम्हाला एक असा उपाय सांगणार आहोत त्यामुळे तुम्हाला मुळव्याध त्याच्या त्रासापासून नक्की सुटका मिळेल.

या उपायाने मुळव्याध पूर्णपणे बरा होऊ शकतो. परंतु योग्य रित्या हा उपाय तुम्हाला करायचा आहे. चला तर मग जाणून घेऊया कशाप्रकारे करायचा आहे हा सोपा घरगुती उपाय. अनेकदा पोटात असलेले मल हे खूप घट्ट बनले जाते मूळव्याधाचा त्रास हा खूपच जास्त प्रमाणात वाढला जात असतो. या उपायाने या समस्या दूर होऊन मूळव्याधीचा त्रास हा पूर्णपणे बरा होईल.

हे वाचा:   जर कुठे मिळालीच ही वनस्पती, तर झटकन तोडून आपल्याकडे ठेवा..एक नाही अनेक रोगांवर इलाज आहे ही वनस्पती..!

हा उपाय करण्यासाठी आपल्याला दोन गोष्टींची आवश्यकता भासणार आहे. यासाठी आपल्याला व्हॅसलीन ची पेट्रोलियम जेली असते ती लागणार आहे. हा उपाय करण्यासाठी आपल्याला एक चमचा पेट्रोलियम जेली लागेल. एका वाटीमध्ये ही पेट्रोलियम जेली काढून घ्यावी. त्यानंतर यामध्ये एक चमचा हळद टाकावी. याला चांगल्या प्रकारे एकत्र करून घ्यावे.

हळदीचे आपल्या आरोग्यासाठी किती फायदे आहेत हे सांगण्याची गरज नाही. हळद ही आपल्या आरोग्यासाठी एखाद्या वरदाना पेक्षा कमी नाही. हळदीच्या उपायाने तुम्हाला नक्कीच आराम मिळेल. तर हे दोन्ही पदार्थ चांगल्या प्रकारे एकत्र करून घ्यावे. व त्यानंतर ज्या ठिकाणी तुम्हाला त्रास होत आहे त्याठिकाणी बोटाच्या साहाय्याने बाह्य भागावर ही पेस्ट लावावी.

असे तुम्हाला आठवड्यातून एकदा तरी करायचे आहे. काही आठवड्यांमध्ये तुम्हाला भरपूर असा बदल झालेला दिसेल व हळूहळू याचा त्रास देखील कमी होईल. परंतु केवळ याच उपायावर अवलंबून राहू नये. डॉक्टरांकडे देखील जाऊन याबाबत चा इलाज करून घ्यावा. कारण हा आजार खूपच त्रासदायक व भयंकर असतो.

हे वाचा:   तांबे, पितळाचे भांडे जास्त घासत बसायचे नाही.! त्यावर टाकायचा हा एक पदार्थ तिसऱ्या मिनिटाला भांडी चमकू लागतात.!

जर हा लेख आवडला असेल तर तुमच्या मित्र-मैत्रिणींना शेअर करायला विसरू नका. तसेच अशाच प्रकारच्या अनेक नवनवीन प्रकारच्या माहितीसाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक करायला विसरु नका.

Disclaimer: या लेखात दिलेली माहिती आणि उपाय सामान्य माहितीवर आधारित आहे. आमची वेबसाईट या गोष्टींची पुष्टी करत नाही. कृपया हे उपाय करण्यापूर्वी संबंधित तज्ञांचा सल्ला घ्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *